ดูหนึ่งข้อความ
Old 04 สิงหาคม 2014, 12:44
iddqd iddqd ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

iddqd is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ analysisway View Post
ยังทันอยู่มั้ยครับ
การเรียน หมายเลข 1
โชคชะตา หมายเลข 13
ความรัก หมายเลข 76
การเรียน the hermit ลอง search หน้าไพ่นี้ใน google ดูนะครับ จะเห็นภาพของคำทำนายมากขึ้น ได้ไพ่ใบนี้ออกแนวเด็กเรียน เด็กเนิร์ด ดูแล้วเป็นคนมีความรู้ความสามารถสูง จะเรียนอะไรสบายใจหายห่วงครับ ขอแค่ไม่เบื่อไปก่อนก็พอ (โชคชะตาได้ the devil ด้วยครับ ระวังการเอาแต่ใจนิดนึงล่ะกันครับ) ถ้าจะเป็นคำแนะนำเพิ่ม ไพ่ใบนี้มันมีลักษณะของความโดดเดี่ยว เก็บตัว ชอบสันโดษ ชอบใช้ความคิดเงียบๆคนเดียว ถ้าจะให้ดีขึ้นลองหาเพื่อน หรือเข้าหาที่อาจารย์ปรึกษาให้มากขึ้นครับ

โชคชะตา the devil เปลี่ยนไปเปลี่ยนมา ชอบทำอะไรตามใจ ข้อควรระวังคือ อย่าไปยุ่งกับการทุจริตต่างๆ แล้วก็ลดความใจร้อนครับ (พอดูกับ the hermit มันเลยพอเเปลรวมๆได้ว่า เวลาสนใจหรือชอบใจอะไรมากๆจะมุ่งมั่น และโฟกัสเรื่องนั้นๆไปเลย ซึ่งถ้าเรื่องที่สนใจเป็นเรื่องดี ก็เป็นสิ่งที่ดีครับ แต่อย่าหลวมตัวไปชอบในสิ่งที่ไม่ดีล่ะกัน)

ความรัก judgement โดยรวมใบนี้ดีครับ ถ้าโสดแล้วลุ้นอะไรอยู่ก็มีลุ้นไม่น้อย แต่ถ้ามีคนรักแล้วช่วงนี้ดูห่างๆกัน โอกาสจะกลับมาหวานชื่นกันใหม่ก็มี แต่ความหมายหลักๆของใบนี้คือ คำตัดสินอยู่ข้างหน้า ถ้าที่ผ่านมาทำได้ดี ผลสุดท้ายก็ดีเอง แต่ถ้าที่ผ่านมาทำไว้แย่ ผลแย่ๆก็จะออกมาให้เห็นครับ

ขออโหสิกรรมด้วยครับ หากคำทำนาย ไปล่วงเกิน ทำให้เกิดความไม่พอใจ ไม่สบายใจ

04 สิงหาคม 2014 12:45 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ iddqd
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้