ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 เมษายน 2007, 17:03
ดิน น้ำ ลม ไฟ's Avatar
ดิน น้ำ ลม ไฟ ดิน น้ำ ลม ไฟ ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

ดิน น้ำ ลม ไฟ is on a distinguished road

ถ้าทำได้อ่านเเละทำความเข้าใจทั้งเล่ม ม.ต้นเลยครับ ถ้าอยากเก่ง เเต่ถ้าเพิ่งขึ้นม.1 เหมือนผมก็อ่านเเล้วทำความเข้าใจทุกอย่างยกเว้น พาราโบล่า + การเเปรผัน
2 เรื่องนั้นค่อยมาอ่านเเละทำความตอนเทอม 2 ก็ได้ครับ
เเต่ถ้าไม่ต้องไปแข่งกับใคร ก็เรียนสมการเเละอสมการ+เอกนามและพหุนาม(ถ้าทำได้นะครับ) นอกนั้นค่อยทำความเข้าใจทีหลังครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้