ดูหนึ่งข้อความ
Old 01 มิถุนายน 2011, 12:48
nongtum's Avatar
nongtum nongtum ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nongtum is on a distinguished road

ประกาศ:

เหลืออีกสองวันจะหมดเวลารับโจทย์สำหรับการแข่งขันครั้งนี้ครับ ยังสามารถส่งโจทย์พร้อมแนวคิดมาได้เรื่อยๆครับ
ใครที่วางแผนจะแก้ไข เปลี่ยน เพิ่มหรือลบโจทย์ ยังทำได้เรื่อยๆจนถึงกำหนดเวลาปิดรับโจทย์ที่หัวกระทู้นะครับ
โจทย์ข้อใดที่ส่งมาแล้ว แต่ยังขาดวิธีทำ จะไม่รับพิจารณาคัดเลือกครับ

ทั้งนี้ เนื่องจากโจทย์ที่ส่งมาบางระดับค่อนข้างยากและมีจำนวนมาก จะมีการพิจารณาขยายเวลาส่งคำตอบจากเดิม 2 สัปดาห์เพิ่มขึ้นอีก 1-2 สัปดาห์
ซึ่งจะได้ประกาศกำหนดที่แน่นอน พร้อมเงื่อนไขคะแนนเพื่อชิงรางวัลเล็กๆน้อยๆจากผู้สนับสนุนของเรา พร้อมกับการประกาศโจทย์ครับ

ปล.1 งวดนี้อสมการล้นหลามมาก

ปล.2 เพิ่มส่วนสีน้ำเงินเพื่อความชัดเจน

Stay Hungry. Stay Foolish.

01 มิถุนายน 2011 16:57 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้