ดูหนึ่งข้อความ
Old 25 มิถุนายน 2006, 13:52
nongtum's Avatar
nongtum nongtum ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nongtum is on a distinguished road
บางคนเรียบเรียงเนื้อหาเองล้วนหรือเอามาแต่ใจความ(ไม่รวมความคิดเห็นของผู้แต่งในหนังสืออ้างอิง)ก็ไม่เป็นไรครับ แต่นี่มันแทบจะหนึ่งต่อหนึ่งเลยนะครับ(คิดว่านะ)
แก้ไข:ลบข้อความบางส่วนทิ้ง ขอโทษคุณ promath อีกครั้งครับ

Stay Hungry. Stay Foolish.

25 มิถุนายน 2006 15:55 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้