ดูหนึ่งข้อความ
Old 01 ตุลาคม 2014, 18:33
เจมี่ เจมี่ ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

เจมี่ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ saengdow View Post
เท่าที่ติดตามสถาบันนี้เพราะลูกก็เข้าสอบคัดเลือกด้วย หลายอย่างก็ ok นะ พอมาถึงตอนประกาศผลสอบรอบสุดท้าย ลูกผมได้สำรองอันดับก็ต้นๆ สงสัยมากเพราะสอบมาไม่เคยพลาดสักรายการ ขอดูคะแนนผลสอบ พอทราบคะแนนหมดศรัทธาเลยคะแนนที่เกิดจากการสอบจริงๆของเด็กไม่มีปัญหาถูกต้องแล้ว แต่คะแนนส่วนที่ให้จากการพิจารณาผลงานที่ผ่านมาของเด็กบรรยายไม่ถูกเลยครับ ใครว่าถูกต้องแล้วช่วยอธิบายหน่อยครับ ความรู้น้อยไม่เท่ากับท่านที่จะสอนเด็กทำวิจัย วิธีการของท่านเราอาจมิหยั่งรู้ถึงได้

ต้องขอโทษที่ ที่มาตอบช้า ท่านต้องไป ดู clip นี้ก่อน เขาบอกไว้อย่าง ชัดแจ้งแล้วว่า เขาต้องการ เด็กแบบไหน

ไอ้ประเภท ที่ กา คำตอบ อย่างเดียว เขาไม่ ต้องการครับ ( ผปค ส่วนใหญ่เข้าใจผิด ว่า ลูกเก่งต้องได้แน่นอน)
มันล้าสมัยไปแล้ว ความคิดโบราณ สถาบัน แบบ ปตท เขาไม่ต้องการ

http://www.youtube.com/watch?v=7eM1Dajo79U

ฉะนั้น คนที่จะเข้าที่นี้ได้ ดูคุณสมบัติให้ตรงก่อน จะได้ไม่ผิดหวัง
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้