หัวข้อ: Harvest Moon Boy and Girl
ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 ธันวาคม 2021, 17:03
soodgame soodgame ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

soodgame is on a distinguished road
Default Harvest Moon Boy and Girl

พอดีเพื่อน(หญิง) เค้าหัดเล่นอยู่น่ะครับ (เป็นคนที่เล่นเกมไม่ค่อยเก่งซะด้วย) เลยอยากได้พวกบทสรุปอะไรพวกนี้น่ะครับ...เผื่อผมจะได้แอบไปสอนน้องเค้าเล่นได้ด้วย > < ขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ล่วงหน้านะครับสำหรับข้อมูล(แจกกิฟ) ครับผม

สูตรโกงเกม PSP Harvest Moon Boy and Girl
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้