ดูหนึ่งข้อความ
Old 08 กุมภาพันธ์ 2012, 15:06
puppuff's Avatar
puppuff puppuff ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

puppuff is on a distinguished road

ทำไมยังไม่มีใครเฉลยครับ ขอความกรุณารบกวนทุกท่านกรุณาช่วยโพสต์เฉลยด้วยครับ (ผมจะได้ตรวจครับขอบคุณครับ)ทีแรกผมเข้าใจว่าเป็นโจทย์ ป.4 เพราะตั้งแต่ข้อ 25-30 เป็นโจทย์เหมือนกันเลยทำไมเป็นงั้นครับ ผมไม่เข้าใจ หรือผมเข้าใจผิดครับ ท่านไหนทราบช่วยตอบข้อสงสัยผมทีครับ

08 กุมภาพันธ์ 2012 15:10 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ puppuff
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้