ดูหนึ่งข้อความ
Old 15 ธันวาคม 2011, 18:57
puppuff's Avatar
puppuff puppuff ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

puppuff is on a distinguished road

อย่างน้อยมีพี่คนนึงที่ผมรู้จักชื่อพี่กันตพงศ์ โคตรชุม เพราะพี่เค้าเก่งมากครับเป็นตัวแทนไปแข่งสพฐ.กับประเทศจีนมาแล้วครับ คนขอนแก่นครับผม แต่พี่เค้าเรียนคนละโรงเรียนกับผม แต่ผมรู้จักพี่เค้าเพราะพี่เค้าเป็น ไอดอล ผมครับ (วันหนึ่งผมจะเป็นเหมือนพี่เค้าให้ได้ ผมจะพยายามครับ) แม้มันจะไกลจนเอื้อมไม่ถึงแต่ผมก็จะสู้ไม่ถอยครับ และผมก็ฝึกวิทยายุทธ์อยู่ครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้