ดูหนึ่งข้อความ
Old 01 สิงหาคม 2008, 07:15
nooonuii nooonuii ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nooonuii is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ YESOVER View Post
ขอบคุณ และ สวัสดีครับ อาจารย์ nooonuii
ว่าแต่อาจารย์มีความเห็นอย่างไรบ้างครับ อย่างเช่นว่า มีตรงไหนไม่ค่อยพอใจ
หรือ อยากปรับตรงไหน ผมเองก็ยังไม่แน่ใจหรอกนะ คือว่าถ้าจะไปแก้ของเขาเนี่ย
มันต้องเป็นอะไรที่ดีและมีการยอมรับมากๆ
ยังไม่มีความเห็นครับ เำพราะมองไปทางไหนก็เจอแต่ปัญหาเต็มไปหมด