ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 สิงหาคม 2010, 19:24
nongtum's Avatar
nongtum nongtum ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nongtum is on a distinguished road

ขอบคุณที่เตือนครับ แต่รอแต่ผมหรือผู้ดูแลทำเองหมดตอนนี้คงไม่ไหวแน่ๆ งานเข้าจัด (อ้อ รวมถึง pm ที่ส่งมาถามโจทย์หลังไมค์ด้วยนะครับ)

ถ้าสมาชิกท่านใดสามารถช่้วยรวมรวมลิงค์พร้อมชื่อการสอบ/กระทู้ แล้วแจ้งในกระทู้รวมข้อสอบในแต่ละระดับที่เกี่ยวข้องได้
แล้วผมหรือผู้ดูแลที่สะดวกจะอัพเดทในหน้าหลัก ก็ขอขอบพระคุณคุึณล่วงหน้าไว้ด้วยครับ

Stay Hungry. Stay Foolish.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้