ดูหนึ่งข้อความ
Old 23 สิงหาคม 2014, 21:56
BigNose BigNose ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

BigNose is on a distinguished road
Default ขอปรึกษาหน่อยครับ ตัดสินใจไม่ถูกจริงๆ ระหว่างสอบ tedet กับค่ายจุฬาภรณ์

เพิ่งประกาศผลว่าลูกได้รับเลือกให้เข้าค่ายรร.จุฬาภรณ์ราชวิทยาลัยปทุมธานี ระดับม.ต้น
ว่แต่วันเข้าค่ายวันแรกตรงกับวันสอบ TEDET คือ 5 ตุลาคม
ลูกไม่ได้เก่งมากหรอกครับแต่เคยได้เหรียญตอนสอบสพฐ.คณิตประถม
ผมไม่มีจ้อมูลเรื่องค่ายนี้สักเท่าไร เพราะเพิ่งจัดเป็นปีที่ 2 ทราบมาว่าปีแรกมีเด็กสละสิทธฺิ์
20 กว่าคน ดูจากข้อมูลแล้วเด็กรร.ระดับ top ไม่ค่อยมาสมัครค่ายกันเลย
เลยลังเลว่าควรให้ไปสอบ tedet ดีกว่ามั้ยครับรู้
ว่
ขอบคุณมากครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้