ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 สิงหาคม 2002, 20:34
Zigma F - 1 Zigma F - 1 ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

Zigma F - 1 is on a distinguished road
ผมเคยเรียนแล้วครับ สุดยอดของความมึนเลยครับ แต่เกรดออกมาก็ OK (ไม่บอกว่าได้เท่าไหร่) ข้อสอบที่ผมเรียนก็พิสูจน์ทั้งนั้นแหละ เช่น ข้อต่อไปนี้ถูกหรือผิด ถ้าถูกให้พิสูจน์ ถ้าผิดยกตัวอย่างที่ขัดแย้ง อะไรทำนองเนี้ย ส่วนคะแนนก็ถ้าตอบถูกก็ถูก แต่ตอบผิดก็ติดลบ 3 คะแนน ไม่รู้ว่าที่คุณ alongkorn เรียนจะเจอแบบผมหรือเปล่า แต่บอกได้เลยว่าเจอวิชานี้แล้ว มีคนท้อไปหลายรายเลยแหละ
ยังไงก็ลองหาโจทย์หาผมดูก็แล้วกัน แต่ผมไม่ยืนยันนะว่าจะตอบได้ทุกข้อ แต่ก็จะลองดู..ดู่..ดู้..ดู๊..ดู๋ ก็แล้วกัน
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้