ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 กันยายน 2010, 23:22
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ tongkub View Post
ได้ 362 หรือเปล่าครับ แต่ผมสงสัยครับว่า ตอบผิด กับ ไม่ตอบ นี่คนละวิธีกันหรือเปล่าครับ
อันนี้แหละที่เป็นประเด็น เพราะรู้มาว่าทาง สทศ.เฉลย ว่า.... ก็เลยอยากรู้ว่า ใครเคยเห็นของจริงหรือยังผมยังไม่เห็นของจริง เพียงแต่ได้ยินข่าวจากหลายๆคน เลยจะเช็คข่าว ก่อนระหว่างรอต้นฉบับที่เฉลย

จุดประสงค์ก็เพื่อวิจารณ์เพื่อให้เกิดการแก้ไขครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้