ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 มกราคม 2012, 08:37
DevilMath's Avatar
DevilMath DevilMath ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

DevilMath is on a distinguished road

ถ้ามีนายก จบ Ph.D (Mathematics) ล่ะก็ ผมว่าเราสามารถไปได้ไกลกว่านี้ น้ำไม่ทวมด้วยนะเออ ส่วนเด็กโอลิมปิกทั้งหลาย บางคนก้ไปเรียนต่อด้านวิศวกรรม ไม่ก็วิทยาการคอมพิวเตอร์ ส่วนคนที่ไปเรียนด้านคณิตศาสตร์จริงๆ ที่มหาลัยต่างประเทศ ที่ MIT Harvard ก้มีน่ะครับ เเต่ผมไม่รู้ว่าเค้าจะกลับมาอยู่ในประเทศไทยรึเปล่า
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้