ดูหนึ่งข้อความ
Old 02 มีนาคม 2008, 20:08
TOP's Avatar
TOP TOP ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

TOP is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Puriwatt View Post
ลองหัดใช้ แล้วกดปุ่ม [แสดงผลข้อความก่อนส่ง] ดูนะครับ
เมื่อสามารถแสดงผลได้ตามต้องการจึงค่อยกดปุ่ม [ส่งข้อความ]
แค่นี้ก่อนนะครับ
ข้างปุ่ม [แสดงผลข้อความก่อนส่ง] ยังมีปุ่ม [แสดงผลข้อความแบบรวดเร็ว] นะครับ คลิกที่ปุ่มนี้จะแสดงผลข้อความก่อนส่งได้รวดเร็วกว่าคลิกที่ปุ่ม [แสดงผลข้อความก่อนส่ง] มากๆ ผลที่ได้อาจไม่เหมือนจริง 100% (ได้สัก 99%) แต่ก็ช่วยให้พิมพ์ไปตรวจไปได้รวดเร็วมากครับ ส่วนปุ่ม [แสดงผลข้อความก่อนส่ง] นั้นเอาไว้ช่วยตรวจสอบขั้นตอนสุดท้ายจริงๆมากกว่า
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้