ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 พฤศจิกายน 2013, 21:56
พีท ภานุพงศ์ พุ่มพวง พีท ภานุพงศ์ พุ่มพวง ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

พีท ภานุพงศ์ พุ่มพวง is on a distinguished road

ขอบคุณทุกๆคนที่ทำให้ผมได้เหรียญทอง IMSO ในปีนี้นะครับ ในปีนี้ ข้อสอบชุด Short Answer และ Exploration ค่อนข้างง่ายกว่าปีอื่นๆ แต่ Essay ทุกคนบอกว่ายากที่สุดกว่้าทุกปีรวมทั้ง 2004 ด้วย ปีนี้ประเทศสิงคโปร์ได้รางวัลทฤษฎีสูงสุด Best Theory และ Over All ถือว่ามาแรงกว่าปีที่แล้วที่ได้แค่ Theory ส่วนตัวผมทำชุด Short Answer ได้ 23 ข้อ Exploration 4.5 ข้อ และ Essay 10 ข้อเท่านั้น คนอื่นๆก็ได้ประมาณนี้เช่นกันครับ น่าจะประมาณ 80/100 นั่นแหละ แต่ยังไงพวกเราก็ทำกันดีที่สุดเพื่อประเทศไทยจนเป็นเจ้าเหรียญทองอีกครั้ง แม้จะไม่ได้คะแนนสูงสุด
ขอแก้ข่าวนิดนึงนะครับ โรงเรียนผมอยู่กรุงเทพ ไม่ใ่ช่นครปฐม --
สุดท้ายนี้ขอขอบคุณทุกๆท่านที่เป็นกำลังใจให้ผมได้เหรียญทองอีกครั้ง ขอบคุณครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้