ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 มีนาคม 2007, 23:40
jojo's Avatar
jojo jojo ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

jojo is on a distinguished road
คือผมเห็น2ข้อที่เป็นอินทิเกรตพ.ท.ใต้กราฟกับความต่อเนื่องเนี่ยค่อนข้างอึ้งนะ ว่าทำไมมันไม่มีคำตอบ ถ้าเป็นความรู้สึกผมเหมือนตอนไปสอบพฐ.วิดวะ ก็ว่าไปอย่าง เพราะมันเป็นเรื่องปกติอยู่แล้ว แต่นี่มันไม่ใช่อะ ใครไม่อยู่ในสถานการณ์นั้นไม่รุ้หรอกว่าถ้าเราคิดว่าข้อนี้มันง่ายๆ เราก็ควรจะเก็บถูกไหมครับ แต่มันดันไม่มีคำตอบ( ตอนนี้ผมเริ่มเห็นด้วยกับคำพูดของผู้ใหญ่บางคนแล้วว่า สอบตรงข้อสอบมหิดลติด น่าจะมีคุณภาพกว่าสอบติดadmission)

อืม มีใครจำโจทย์ข้อที่มันมีเส้นแบ่งครึ่งมุม แล้วหาความชันอะไรนี่ได้ไหมครับ ขอข้อมูลหน่อย เอาแบบพอมีเค้าก็ได้ครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้