ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 มกราคม 2006, 22:11
nongtum's Avatar
nongtum nongtum ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nongtum is on a distinguished road
ขอถามกับเสนอแนะอะไรหน่อยนะครับ

1. ผู้เข้าร่วมแข่งขันและ/หรือผู้ที่ไม่ได้ร่วมแข่งสามารถส่งโจทย์เข้ามาร่วมได้หรือไม่ ทางหลังไมค์หรือหน้าไมค์ และหากคนแข่งส่งคำถามมา จะตัดสิทธิ์ในการตอบคำถามข้อนั้นของคนที่ส่งคำถามหรือไม่ หากส่งหลังไมค์จะส่งที่ใคร และส่งเฉลยด้วยหรือไม่
2. คนที่มีสิทธิ์ให้คะแนน มีแต่คุณ warut คนเดียวใช่ไหมครับ
3. คำถามแต่ละข้อให้เวลานานแค่ไหน หากไม่มีคนตอบจะมีการเฉลยคำตอบหรือไม่ ที่ต้องถามเพื่อให้กระทู้ไม่เดินอืดเป็นเรือเกลือเหมือนหลายๆกระทู้
4. คะแนนของคำถามแต่ละข้อควรจะต่างกันตามความยากนะครับ อย่างข้อ 2 นี่ง่ายกว่าข้อแรกมากๆ
5. เราควรจะจู้จี้กับคนที่ใช้ LaTeX หรือ UBB-Code ไม่เป็นหรือไม่ เพราะบางทีคนไม่เป็นก็ไม่เป็นเลย (ทั้งๆที่ก็ไม่ได้ลำบากอะไร) และหากคนตอบคำถามส่งเป็น Scan จะรับคำตอบนั้นหรือไม่

หากมีข้อเสนอเพิ่มเติมจะพิมพ์ผ่านทางนี้นะครับ และก็ขออภัยด้วยหากว่าจู้จี้ไปนิดและก้าวก่ายงานของคุณ warut

Stay Hungry. Stay Foolish.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้