ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 พฤษภาคม 2007, 08:28
Art_ninja's Avatar
Art_ninja Art_ninja ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

Art_ninja is on a distinguished road

เเหะๆลืมไปครับ ต้องขอบคุณพี่ punk มากเลยนะครับที่ช่วยบอกจุดบกพร่องให้ ขอบคุณมากครับ
หมายเหตุ:คุณ passer-by ทำวิธีเดียวกับผมแต่ผมดันไม่รู้ว่ามันใช้ jensen's inequality ได้(ยังไม่รู้เรื่อง convex/concave)

12 พฤษภาคม 2007 08:31 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Art_ninja
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้