ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 มกราคม 2016, 11:32
เสือน้อย เสือน้อย ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

เสือน้อย is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ <KAB555> View Post
เนื่องจากไม่เคยเข้าค่าย 2 จึงไปขอข้อสอบจากเพื่อนมา เพื่อดูว่าจะได้เรียนอะไรบ้าง จึงรบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยนะคะ ว่าเป็นเนื้อหาในเรื่องใด หาอ่านได้จากที่ไหน
แล้วก็อยากจะได้แนวคิดวิธีทำด้วย เพื่อเป็นแนวทางในการศึกษาค่ะ

ขออภัยครับ แต่ไม่เห็นโจทย์ครับ กรุณาโพสใหม่อีกครับได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้