ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 ตุลาคม 2015, 23:19
กขฃคฅฆง's Avatar
กขฃคฅฆง กขฃคฅฆง ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

กขฃคฅฆง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ KTT BKK View Post
คือผมเพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ๆอ่ะครับ ยังไม่ค่อยรู้เรื่อง พยายามอ่านหัวข้ออื่นๆที่น่าจะมีคนตั้งไว้แล้ว แต่ยังไม่รู้ว่าต้องทำยังไงอ่ะครับ แล้วก็ผมไม่ค่อยรู้เรื่องคอมไรงี้ด้วยอ่ะครับ(ไม่ค่อยถูกกับเทคโนโลยีอันก้าวไกล.. -//-)
ปัญหาที่พบคือ ข้อความที่น่าจะเป็นสัญลักษณ์ทางคณิตศาสตร์ มันขึ้นเป็นโค้ดทั้งหมดเลยอ่ะครับ ลองใช้ทั้ง Google Chrome และ Firefox แล้ว อัพเดทเวอร์ชั่นแล้ว OS น่าจะเป็น windows 7 ครับ
ไม่ได้ใส่ $ รึป่าว