ดูหนึ่งข้อความ
Old 18 มกราคม 2006, 16:10
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
Smile

ก็จบลงไปแล้วนะครับสำหรับ trial period คะแนนรวมของแต่คนที่ได้รับมีดังนี้

gools 24 คะแนน
nongtum 20 คะแนน
M@gpie 10 คะแนน
Punk, R-Tummykung de Lamar 6 คะแนน
poppoteorem, Alberta, Coco, Mastermander, Tony 5 คะแนน
nooonuii 3 คะแนน

ถ้าผมบวกคะแนนใครผิดท้วงด้วยนะครับ คะแนนนี่ก็ไม่ได้บอกอะไรมากนัก เพราะบางคนก็ไม่ค่อยมีเวลามาเล่น บางคนก็ชอบเล่นแต่ข้อยากๆ ฯลฯ

ใครมีความเห็นยังไงเกี่ยวกับการแข่งขันนี้ก็เชิญว่ามาเลยครับ

ป.ล. ขอบคุณคุณ gon มากครับสำหรับกำลังใจ

18 มกราคม 2006 16:16 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ warut
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้