ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 กุมภาพันธ์ 2013, 14:26
puppuff's Avatar
puppuff puppuff ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

puppuff is on a distinguished road
Default ขอความอนุเคราะห์คุณลุง banker ครับผม

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ mathwarrior View Post
กระผมขอเรียนเชิญท่านผู้มีความสมัครใจใฝ่รู้ในด้านคณิตศาสตร์ทุกท่านได้โปรดร่วมมาเฉลยข้อสอบ TMC ป.5 ปี 2554 2nd ด้วยกันนะครับ

สามารถดู/ดาวน์โหลดข้อสอบได้จากไฟล์ทีแนบมาด้านล่างนะครับ
{error}TMC 2554 2nd{error}
ขอความอนุเคราะห์คุณลุง banker และผู้รู้ทุกท่านช่วยกรุณาร่วมกันเฉลยข้อสอบชุดนี้ด้วยครับ ขอบพระคุณมาก ๆ ครับผมอธิบายเป็นข้อ ๆ ด้วย่น่ะครับ (ขอมากไปมั๊ยครับ) เพราะจะสอบ 2-3 วันแล้วครับ ขอความอนุเคราะห์ด่วนด้วยครับผม

ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้