ดูหนึ่งข้อความ
Old 10 พฤษภาคม 2006, 18:14
Peterpan Peterpan ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

Peterpan is on a distinguished road
ผมยินดีที่จะตอบทุกคำถาม ไม่ว่าจะเป็นโจทย์ประถมยากๆ หรือม.ต้น

ส่วนการไปเพชรยอดมงกุฏ ผมไปแน่นอน เพื่อจัดอันดับในรุ่นดูว่ายังอยู่ในระดับ TOP 3 หรือไม่ เพราะผมต้องรักษาอันดับในรุ่นผมให้ได้ดีก่อน ที่จะขอท้าชิงข้ามรุ่นต่อไปครับ

ข้อสอบที่โคราชนั้น ผมจะ scan ให้บอร์ดนี้ช่วยทำเฉลยในเร็วๆนี้

ไม่ทราบคุณ Pramote เป็นเด็กกทม.หรือตจว.ครับ ผมเป็นเด็กต่างจังหวัดครับ

เอาใจช่วยให้คุณโชคดีในการแข่งขันเพชรยอดมงกุฏ แล้วหวังว่าคงเจอกันบนเวทีนะครับ