ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 มีนาคม 2008, 04:00
dream's railway dream's railway ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

dream's railway is on a distinguished road
Send a message via MSN to dream's railway

ที่บ้านผมมีกระดาษ A4 ที่พิมพ์เสียนี่เยอะมาก ก็เอามารวมๆ แล้วใช้คลิปหนีปไว้ (จิงๆมันมีโพยการบ้านที่เอาสมุดเพื่อนไปถ่ายเอกสารแล้วมันก็เยอะมาก รวมอยู่ด้วย)
ส่วนการใช้ ผมว่า ผมเป็นคนที่ใช้กระดาษทดทดเยอะมาก เพราะเป็นคนที่ทดเลขแล้วตัวเลขมันจะใหญ่ A4 แผนนึงทดได้แค่ 4-5 ข้อก้อเต็มแผ่นแล้วค้าบบ
ถ้าเป็นการสอบในห้อง ผมจะขออนุญาตครูเอากระดาษทดเข้าห้องสอบเป็นปึ้งๆ (ปึ้งที่หนีบกับคลิปหนีบกระดาษน่ะแหละคับ แต่จิงๆใช้แค่ 3-4 แผ่นหรอก)

ด้วยความสัตย์จริง
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้