ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 ตุลาคม 2012, 17:46
DEK [T]oR J[O]r [W]aR's Avatar
DEK [T]oR J[O]r [W]aR DEK [T]oR J[O]r [W]aR ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

DEK [T]oR J[O]r [W]aR is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ passer-by View Post
ข้อ 6 เรขา ถ้ารู้จัก Desargue theorem กับ Gergonne point จะจบในไม่กี่บรรทัดครับ
ตามที่คุณ passer-by กล่าวมา ผมว่าไม่น่าจะถึงบรรทัดด้วยซ้ำไป ผมมีวิธีพิสูจน์แบบใช้ vector ของ Desargue theorem

ข้อ 14 คะแนน ก็ตาม Art บอกแหละครับ 2 บรรทัก็จบ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้