ดูหนึ่งข้อความ
Old 25 มิถุนายน 2011, 19:18
lek2554's Avatar
lek2554 lek2554 ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

lek2554 is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ กิตติ View Post
สงสัยผมต้องชมลุงBankerบ่อยๆแล้วครับ....ลุงอยู่โคราชใช่หรือเปล่าครับ พอดีช่วงต.ค.จะไปเที่ยวหาน้องชายที่ชัยบาดาลลพบุรี(ถ้าไม่มีอะไรผิดแผนนะครับ)
จะขอแวะเอาขนมไปฝากลุงครับ เห็นน้องว่าจากชัยบาดาลไปโคราชไม่ไกลกันมาก เห็นว่าจากชัยบาดาลไปปักธงชัยขับรถสองชั่วโมงเองครับ
จากชัยบาดาลมาเพชรบุรีก็ไม่ไกลกันมากนะครับ ครึ่งวันกว่า ๆ เอง กลับลำปางก็วันหนึ่งเท่านั้นเอง
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้