ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 เมษายน 2009, 15:45
Pakpoom Pakpoom ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

Pakpoom is on a distinguished road
Icon23 ไม่มีความรู้เรื่องสแควร์รูท (ทุกเรื่องเลย)

อยากได้บทความที่อธิบายเกี่ยวกับสแควร์รูท การถอดราก และอื่นๆที่เกี่ยวกับสแควร์รูททั้งหมดครับเนื่องจากตัวผมเองยังไม่มีความรู้เรื่องนี้จึงอยากรบกวนเพื่อนๆและพี่ๆน้องๆ รบกวนนำบทความมาลงให้หน่อยครับเพื่อผมจะได้ศึกษาเพิ่มเติม

ที่ผมมาถามนี่เพราะว่าผมหาบทความไม่เจออ่ะครับเจอแต่ภาษาอังกฤษเลยมึนเลย - -"

ไม่รู้จริงป่ะนะครับตอนผมเคยเรียนอยู่ ม.1 อาจารย์บอกว่า ถ้าเก่งคณิตศาสตร์เราก็จะเก่งภาษาอังกฤษไปด้วยในตัว แต่ทุกวันนี้ผมยังรู้แค่นิสๆหน่อยๆเองครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้