ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 มกราคม 2013, 23:22
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ polsk133 View Post
ประถมเริ่มอยู่ยากขึ้นแล้วสินะครับ

ข้อ 33. จากมัธยม เดี๋ยวนี้เลื่อนไปประถมซะแล้ว
คำนี้ให้ความรู้สึกว่ามันสูงขึ้น น่าจะใช้คำว่าถอยลงเหมาะกว่ามั้ยครับจะได้รู้สึกว่าแย่

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ poper View Post
สุดยอดครับ นี่เด็กประถมต้องมาเจออะไรแบบนี้แล้วเหรอครับเนี่ย
หมายถึงท่าน สว.หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ท่านนี้เค้าไม่ใช้คำนี้ครับเค้าใช้คำว่าอยู่บนยอดสุด ครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้