หัวข้อ: สพฐ.
ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 มกราคม 2010, 21:41
RT,,Ant~*'s Avatar
RT,,Ant~* RT,,Ant~* ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

RT,,Ant~* is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ SiR ZigZag NeaRton View Post
แต่เขตผมไม่บอกลำดับที่
แล้วก็ติดกัน81 คน(จาก280คน)
ป.ล.แต่คุณ RT,,Ant~* ก็ได้ที่1เขตไม่ใช่หรอครับ
(หรือว่าเพื่อนคุณ)
ครับ.. ฟลุ๊คอยู่ ๆ 5+

ว่าแต่ทำไมถึงรู้ครับ ? ?.

ปล. เค้าเขียนไว้ตรงล่างสุดของกระดาษ อ่ะครับว่า 4 คนไป

ไม่เกี่ยวกับเหรียญทอง หรือ เหรียญเงิน กับ เหรียญทองแดงครับ

ลองสังเกตดูดี ๆ ก่อนอ่ะครับ

ปล.2 ผมไม่มั่นใจนะครับ ผิดถูกยังไงขออภัยไว้ด้วยคับ ::

When deciding in heart, it starts running dream :')

27 มกราคม 2010 21:43 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ RT,,Ant~*
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้