หัวข้อ: Mathcenter & Trojan
ดูหนึ่งข้อความ
Old 10 สิงหาคม 2009, 21:01
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road

จริง ๆ แล้วช่วงสองวันนี้ผมก็สังเกต sitemeter มีการทำงานผิดปกติจริง ๆ ครับ เดี๋ยวลองดูก่อนนะครับว่าถ้าเป็นที่ sitemeter จริง ๆ แล้วมันเอาลิงก์จากเว็บที่มีปัญหามาใส่ แล้วมันจะเปลี่ยนผ่านไปหรือวนใส่เฉพาะรูปที่มีปัญหาในช่วงอีกสัก วันสองวันนี้หรือเปล่า ถ้ายังคงอยู่เดี๋ยวเราจะเอา sitemeter ออกครับ

สรุปก็คือถ้าวันนี้ วันพรุ่งนี้ กับมะรืน ใครยังคงมีปัญหานี้อยู่รบกวนช่วยแจ้งเป็นรายวันด้วยนะครับ หรือถ้าใครติดโทรจันที่ว่าไปแล้วเกิดปัญหาก็บอกด้วยครับว่ามันทำให้คอมเรามีปัญหาแบบไหน ถึงขั้นรุนแรงหรือเปล่า หรือ เป็นโทรจันที่สร้างรำคาญระดับไหน
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้