หัวข้อ: สพฐ.รอบ 2 2556
ดูหนึ่งข้อความ
Old 16 มีนาคม 2013, 14:07
puppuff's Avatar
puppuff puppuff ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

puppuff is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เทพเวียนเกิด View Post
คุณ puppuff ไม่ได้ไปสอบมาหรอครับ แต่ถ้าอยากติด ควรทำข้อวิธีทำให้ถูกหมดครับ
ผมไปสอบครับ แต่ผมไม่ทราบว่า ข้อไหนได้คะแนนเท่าไหร่บ้าง ยกเว้นข้อ 14 -15 วิธีทำที่ผมจำได้ 20 คะแนน
และข้อภาษาอังกฤษ ข้อละ 8 คะแนน ครับ มัวแต่คิดเลยไม่ได้ดูคะแนนครับผม

ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้