ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 มกราคม 2010, 20:18
SolitudE's Avatar
SolitudE SolitudE ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

SolitudE is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ คuรักlaข View Post
เฮ้อ... สอบเสร็จซะที กับศูนย์ที่มีผู้สมัครรอบแรกสูงที่สุดและมีระดับคะแนนสูงที่สุดในประเทศในบรรดา 5 ศูนย์
ศูนย์นี้ข้อสอบคณิตไม่ค่อยยากเท่าไหร่ จะยากที่วิทย์เสียมากกว่า
เด๋วมาเพิ่มวิทย์+LAB ทีหลัง
รอวิทย์ครับ เพราะคณิตหมดซะแล้ว

ป.ล.ศูนย์นี้สอบข้อเขียนหมดเลยหรอครับ

(ศูนย์ผมสอบลักษณะสัมภาษณ์ด้วย เดาไม่ออกว่าใครจะได้บ้าง เพราะข้อสอบข้อเขียนดูแล้วน่าจะได้กันหมด )
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้