ดูหนึ่งข้อความ
Old 04 สิงหาคม 2002, 17:25
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Icon15

บรรทัดไหนตรงไหนที่ใดเว็บใดที่ผมเคยว่าหนังสือกระทรวงไม่ดี .ตัวผมเองย่อมรู้ดีแก่ใจตัวเองครับ. ว่าทำอะไร เขียนอะไรพูดอะไรไปบ้าง ใจผมเป็นอย่างไรผมรู้ดี มีแต่ผมแนะนำให้เด็กที่ผมคุยด้วยไปอ่านหนังสือแบบเรียนมาก่อนทั้งนั้น ในบทความที่ผมเขียนเรื่อง อยากเรียนเก่ง ผมก็เขียนไว้ชัดเจนแล้วครับ. นี่ผมจะ copy มาให้ดูบางส่วน

" แบบเรียนนั่นล่ะ อย่าเพิ่งไปมองพวกคู่มือ ถ้าเราอ่านแบบเรียนไม่รู้เรื่อง ก็อย่าไปหวังจะดูตำราอื่นเลยครับ. "

ผมขอใช้สิทธิ์ไม่ตอบโต้คุณ ดร นะครับ สาเหตุเพราะ
1.ผมไม่รู้จักคุณ
2.คุณเข้าใจผมไม่ถูกต้อง

ถ้าต้องการสนทนา ข้อความประเภทนี้และต้องทราบรายละเอียดอื่น ๆ กรุณา email มาที่ mathcenter@email.com นะครับ.สมาชิกที่มีหูมีตาและรู้จักเคยคุยกับผมย่อมทราบดีครับว่าผมกำลังทำอะไร.(อ้อ.หนังสือผมยังเขียนไม่เสร็จนะครับ) คราวหน้ากรุณาตอบให้ตรงประเด็นกระทู้นะครับ. ถ้ามีข้อความที่ไม่ตรงประเด็นประเภทนี้อีกผมขอใช้สิทธิ์ webmaster ลบข้อความนะครับ.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้