ดูหนึ่งข้อความ
Old 02 เมษายน 2009, 21:43
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ คusักคณิm View Post
ไม่เข้าใจอ่ะ
ผมแซวเล่นเฉยๆ ครับ อย่าไปซีเรียสซิครับ ก็คุณ คusักคณิm เขียนสื่อในทำนองที่ว่าข้อสอบยากเกินตัวไม่ใช่หรือครับ (ถ้าเข้าใจไม่ผิด) ถ้าอย่างงั้นโรงเรียนนี้ก็คงไม่น่าจะมีอยู่ในโลกนี้มั้ง ประกอบกับคำที่บอกว่า "โหด มองแล้วหนาวจริงๆ" ก็เลยสมมุติให้ไปอยู่นอกโลกไกลๆหน่อยความร้อนจากดวงอาทิตย์จะได้ไปไม่ถึง ตอนนั้นนึกขึ้นมาได้ว่าเป็นดาวพลูโต ก็เลยบอกไปอย่างนั้นแต่สุดท้ายก็อยากให้มีสาระบ้างก็เลยลิงค์ ข้อมูลเกี่ยวกับ ดาวพลูโต ให้อ่านเล่นๆประกอบความรู้ครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้