หัวข้อ: IMSO 2011 at Naga City Philipines
ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 กุมภาพันธ์ 2012, 21:25
whatshix's Avatar
whatshix whatshix ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

whatshix is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ gon View Post
ข้อสอบในส่วนของ Math Short Answer Problems 25 ข้อ

ผมเขียนเฉลยละเอียดไว้หมดในแล้ว MY MATHS ฉบับตีพิมพ์สุดท้ายคือฉบับที่ 75 (ซึ่งหาซื้อไม่ได้แล้ว)

ลองโหลดไฟล์ที่ผมแปลจากภาษาอังกฤษเป็นไทย และเขียนเฉพาะคำตอบไว้ด้านท้ายสุดครับ

ถ้าข้อไหนคิดไม่ออกจริง ๆ หรือไม่ตรงก็ลองถามดูครับ.
ซื้อทันพอดีอย่างฉิวเฉียด