ดูหนึ่งข้อความ
Old 18 มีนาคม 2010, 12:53
TaPaew's Avatar
TaPaew TaPaew ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

TaPaew is on a distinguished road

สำหรับผมจะมีความสุขเวลาเรียน หรือ ทำโจทย์วิชาเคมี ฟิสิกส์ ชีววิทยา และอังกฤษ มากกว่า คณิตศาสตร์

แต่ผมก็ไม่เคยเครียดเวลาำทำโจทย์คณิตศาสตร์ไม่ได้

ถ้าทำไม่ได้จริงๆผมจะเลือกวิธีไปถาม เืพื่อน อาจารย์ครับ

แงๆ ปีนี้เป็นปีสุดท้ายสำหรับชีวิตม.ปลายแล้ว ปีหน้าจะเข้ามหา'ลัยแล้วว!!
แต่ปัญหาคืออ่านหนังสือไม่จำเลยสักตัว ทำไงดีๆ??