หัวข้อ: Mwit VS. Triam
ดูหนึ่งข้อความ
Old 04 เมษายน 2013, 11:26
คusักคณิm's Avatar
คusักคณิm คusักคณิm ไม่อยู่ในระบบ
เทพยุทธ์

คusักคณิm is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ JKhawNeaw View Post
มีคนทักด้วยแฮะ :P ไม่ค่อยสนใจ Grammar เท่าไหร่ครับ 555 ตอนนี้กำลังลุย Listening กับ Speaking ครับ ไว้สร้างฐาน Natural Grammar (แกรมมาร์ที่มาจากความรู้สึก) ซึ่งดีกว่าการเรียน Grammar แบบที่ครูไทยส่วนใหญ่สอน

ปล. สรุปคุณคusักคณิm รุ่นเดียวกัน ว่าแต่ ม.ต้นเรียนที่ไหนครับ?
รร แห่งหนึ่งที่ไม่ใช่ สมศว สส บด สก ครับ อิอิ

04 เมษายน 2013 11:26 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ คusักคณิm
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้