ดูหนึ่งข้อความ
Old 15 สิงหาคม 2018, 00:18
poper's Avatar
poper poper ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

poper is on a distinguished road
Send a message via MSN to poper
Default กลับมาทักทายสมาชิกทุกคนครับ

หายไปนานมากครับ สำหรับตัวผมเอง คิดถึงทุกๆท่านนะครับ
นึกถึงสมัยตอนที่กระทู้พุ่งวันละหลายสิบกระทู้ มีโจทย์มาให้ทำกันไม่หยุดหย่อน มีปัญหามาให้แก้กันไม่ขาดสาย รวมทั้งมีความรู้มากมายที่ทุกท่านแชร์ให้กันด้วยความสนุกสนาน แต่ด้วยกาลเวลา และหน้าที่ที่เปลี่ยนไป ผมหายไปนานมาก และเหมือนบางท่านก็ทยอยหายไปเรื่อยๆ
ผมอยากให้เว็บบอร์ดนี้กลับมาคึกคักอีกครั้งจังเลยครับ ผมได้อะไรจากที่นี่เยอะมาก ไม่อยากให้มันหายไปครับ ดีใจที่เว็บบอร์ดนี้ยังคงอยู่ ขอบคุณทุกท่านที่ยังอยู่และแวะเวียนกันเข้ามานะครับ ยังไงขอเสียงคนที่ยังอยู่ประจำ และไม่ทิ้งบอร์ดนี้หน่อยนะครับ ส่วนใครที่เข้ามาใหม่ก็เข้ามาทักทายกันได้นะครับ คิดถึงทุกคนจริงๆครับ ^ ^

$$!n\equiv n!\sum_{k = 0}^{n} \frac{(-1)^k}{k!}$$
ติดตามชมคลิปวีดีโอได้ที่http://www.youtube.com/user/poperKM

15 สิงหาคม 2018 00:19 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ poper
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้