ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 ธันวาคม 2016, 13:26
kongp kongp ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

kongp is on a distinguished road

พยายามก้าวไปข้างหน้าเถอะครับ ผมขนาดเเคยเจอไวรัสคอมพิวเตอร์โจมตี จนเขียนโปรแกรมไม่ได้ มาตอนนี้เริ่มเขียนได้แล้ว

คบบัณทิต บัณทิตพาไปหาผล

ผมสมัยผมเรียนเจอคนว่า ไม่รู้จะเรียนไปทำไม ใช้แคลคูลัสไปทำอะไร เรียนจุฬาลงกรณ์ มหาลัยอันดับหนึ่งของประเทศเนี่ยนะครับ !? ไม่รู้ ! Silly fool มากๆ

สมัยใหม่น่าจะดีมากขึ้น แต่ผมไม่สามารถตอบทุกปัญหาได้ ข้อความข้างบนไม่เข้าฟอร์มมาตรฐาน อยู่บ้าง ! แต่ถ้านึกถึงงานวิจัยด้านอิมเมจโปรเซสซิ่ง มีประโยชน์ครับ เมื่อเราไปพิจารณาปัญหาที่ขาดข้อมูล ข้อมูลไม่ครบ หลักฐานไม่ครบ เมื่อต้องค้นคว้าหาความจริง ก็ต้องมีข้อคาดเดาความบ้าง ไม่ใช่หรือ ?

เหตุผลเดาสุ่ม Crank Base อาจารย์ที่สมาคมคณิตศาสตร์อเมริกา ก็เคยแต่งเป็นตำรานะ

28 ธันวาคม 2016 13:27 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ kongp
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้