ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 สิงหาคม 2009, 18:54
Puriwatt's Avatar
Puriwatt Puriwatt ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

Puriwatt is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ หยินหยาง View Post
ไม่เป็นไร ก็บอกว่าเรใช้ความรู้ไม่เกิน ป6. ให้ดูหน้าก็ได้ ถ้าไม่เชื่ออีก ก็ใช้สูตรเดิม ฟ้องศาลปกครองเลย แต่ต้องระวัง คดีพลิก ครับ
ถ้าผมใช้ความรู้แบบว่าแรกเกิด แล้วเขาจะยอมให้ผมสอบหรือเปล่าอะครับ? และต้องย้อมผมให้ดำสนิทหรือไม่?

คนหนึ่งอยู่ ป. 3 อีกคนอยู่ ม.1 ไม่รู้จะต้องแบกน้ำหนักเข้าสอบซักกี่กิโลถึงสมน้ำสมเนื้อครับ ?

วันนี้! คุณ banker ดื่มนม หรือยัง ?
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้