ดูหนึ่งข้อความ
Old 24 กรกฎาคม 2011, 02:47
ความฝัน ความฝัน ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

ความฝัน is on a distinguished road

เป็นเรื่องที่ดีมากๆเลยครับ

ผมก็เพิ่งบวชไปไล่เลี่ยกันแหละครับ แต่ขอชื่นชมตรงไม่เอามือถือไปนี่ละ

ผมคิดว่าตัวเองมีมือถือไปเครื่องเดียวจะแลแปลกแล้วเพราะพระที่บวชอยู่ข้างๆผมมีทั้งโทรทัศน์เครื่องเสียง

ส่วนการมีห้องน้ำในตัวผมว่าไม่ดีนะ

เพราะเวลาเข้าตอนดึกๆจะไม่ได้สัมผัสบรรยากาศแบบ...ยิ่งถ้าบนศาลามีศพนะ

ตั้งแต่ศึกมาจนถึงวันนี้ผมยังไม่ลืมเลยมันเหมือนเราดตขึ้นในชั่วเวลาเกือบเดือน