ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 พฤศจิกายน 2007, 22:34
Puriwatt's Avatar
Puriwatt Puriwatt ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

Puriwatt is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Dr.K View Post
เป็นพระคุณอย่างสูง จริงๆ ครับ คุณ Puriwatt
ว้าว....ได้ ส่ง บุตร เข้า แข่ง ตั้งแต่ เขา เพิ่งอยู่ ป. 1 เอง เหรอครับ
เปล่าครับ.. ลูกชายที่อยู่ ป. 1 กำลังเน้นด้านภาษา และให้ฝึกพื้นฐานด้วยตัวเองก่อน ยังไม่อยากเร่งครับ
ผมเอาข้อสอบจากmail ในโรงงาน หัวข้อ " ถ้าคุณแน่ อย่าแพ้ ป.3 " นะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้