ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 กุมภาพันธ์ 2009, 17:27
Zunlie Zunlie ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

Zunlie is on a distinguished road

ขอบคุณอย่างแรงเลยครับที่มาทำให้คนไม่ค่อยรู้เรื่องแคลอย่างผมเข้าใจขึ้นมาเยอะ

ผมขอถามอีกคำถามนะครับ รูป B ที่มีค่า = $\frac{\pi^2}{8}$

นี่คือค่าที่ได้จากการอินทิเกรตแล้วใช่ไหมครับเพราะผมตอนนี้ในมือไม่มีปากกาหรือดินสอเลยอะครับแต่ใจร้อนอยากทราบอ่ะครับ

ขอบคุณอย่างสูงครับแก่ผู้รู้ทุกท่านที่ช่วยสละเวลาอันมีค่ามาตอบคำถามผม

22 กุมภาพันธ์ 2009 17:28 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Zunlie
เหตุผล: เขียนผิด
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้