ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 เมษายน 2007, 18:41
chompoo chompoo ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

chompoo is on a distinguished road

ตอนนี้ครูให้หาโจทย์มา5ข้อแล้วแสดงวิธีทำพร้อมตรวจคำตอบอ่ะค่ะแล้วทีนี้ไม่มีเลยขอหน่อยได้ไหมค่ะ พร้อมวิธีทำและคำตอบ เอาแบบยากๆอ่ะค่ะ ที่มีเลขยกกำลังเป็นพวกเศษส่วน หรือยกกำลังเป็น2x ครูเค้าให้หาค่าx ค่ะ ช่วยหน่อยนะค่ะ ต้องการด่วนเลย ตอนนี้เรียนsummerที่ร.รค่ะ

ช่วยหน่อยนะ

05 เมษายน 2007 21:27 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: Double post
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้