ดูหนึ่งข้อความ
Old 24 พฤษภาคม 2008, 01:08
dektep's Avatar
dektep dektep ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

dektep is on a distinguished road

ระดับโอลิมปิกครับ
ผมว่าน่าจะแบ่งเป็นวิชาด้วยครับ(วิชาแยกเช่นอสมการ,เรขาคณิต,...)จะได้รู้ว่าเรายังอ่อนวิชาไหนจะได้ปรับปรุงแล้วก็จะได้มีโจทย์ให้ทำเย อะขึ้น
รอบนี้ผมรู้สึกว่าคนแข่งน้อยจังเลยครับน่าจะมีคนเยอะกว่านี้
ส่วนรอบopen พิเศษผมเห็นด้วยครัีบเพราะว่าการสอบสสวท.ใกล้เข้ามาแล้ว

24 พฤษภาคม 2008 01:09 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ dektep
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้