ดูหนึ่งข้อความ
Old 02 พฤษภาคม 2014, 06:40
เสือน้อย เสือน้อย ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

เสือน้อย is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ gon View Post
ไม่ใช่ครับ ที่ตอบ 3 หมายความว่า เป็นไปได้ค่าเดียว คือ 3 เท่านั้น

ข้อนี้โชคดีว่าเวอร์ชันจำมา กับเวอร์ชันถูกต้อง วิธีทำต่างกัน แต่ได้คำตอบเท่าเดิมคือ 3 ครับ.
ต้องขอรบกวนคุณ gon อธิบายอีกนิดนะครับ เพราะไม่เข้าใจจริงๆ โดยเฉพาะตรงที่โจทย์บอกว่า $f(x)=g(x)$ มันไม่ใช่ฟังก์ชันเดียวกันเหรอครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้