ดูหนึ่งข้อความ
Old 14 มีนาคม 2010, 17:00
Siren-Of-Step's Avatar
Siren-Of-Step Siren-Of-Step ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

Siren-Of-Step is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ JinKazama View Post
ขอบคุณพี่ทุกคนเลยนะครับ ถ้าไม่ได้พวกพี่ผมคงแย่

เหลือข้อนี้

นาฬกาปลุก สาม เรือน แต่ละเรือนจะปลุกทุกๆ 1 ชั่วโมง 2 ชั่วโมง และ 3 ชั่วโมง ตามละดับ ถ้าตั้งนาฬิกาทั้ง สาม เรือน

ปลุกพร้อมกันครั้งแรก เมื่อเวลา 7.00 น นาฬิกาทั้ง สาม เรือนจะปลุกพร้อมกัน เป็นครั้งที่ สอง เมื่อเวลาใด

รบกวนช่วยทีนะครับ
(1 , 2 , 3) = 6

13.00 น