ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 ธันวาคม 2009, 21:55
\+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/'s Avatar
\+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/ \+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/ ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

\+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/ is on a distinguished road

ทุกคนดูถ่อมตัวกันมากเลยนะครับ^^>>ผมก็คนนึงแหล่ะที่เข้าสูตรนี้

ว่าแต่หัวข้อนี้มันน่าจะเป็น "ปัญหาคณิตศาสตร์ม.ต้น" ก็จริง..แต่มี "ข้อสอบในโรงเรียนม.ต้น"ด้วยเหรอเนี่ย..คงจะเป็นข้อสอบชีวิตละมั้ง

ขอแก้ไข>>ผมผิดเองฮะเพิ่งจะเห็นว่าอีกหน้ามีข้อสอบเป็นพรืดเลย..ขอโทษนะคร้าบ

{ เรียกผมว่า...SUKEZ!! ^^นะฮะ }

27 ธันวาคม 2009 21:59 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 3 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ \+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/
เหตุผล: เข้าใจผิดฮะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้