หัวข้อ: TMO 13 Discussion
ดูหนึ่งข้อความ
Old 24 พฤษภาคม 2016, 07:21
nooonuii nooonuii ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nooonuii is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Thgx0312555 View Post
ยินดีกับน้องๆในปีนี้ด้วยครับ โดยเฉพาะน้อง Pitchayut
ข้อสอบปีนี้ออกดีด้วยแหละครับ มีข้อที่สวยมากๆหลายข้อเหมือนกัน
แต่อยากเห็นโจทย์คอมบิที่สวยๆมากกว่านี้เหมือนกัน (ลองดูปี TMO9 ครับ)
ปีนี้มีข้อสอบให้เลือกน้อยครับ กรรมการบางท่านก็บ่นให้ฟังแต่เขาจะไม่ออกเองเหมือนปีก่อนๆ ข้อสอบปีหน้าจะโหดกว่าปีนี้แน่นอนครับ